.:|VIPCLASS|:.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.:|VIPCLASS|:.

Đây là nơi tu họp của các mem lớp 9a1

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nếu 8/3 này mình… nhẵn túi thì sao nhở ???

Go down 
•£ø¬ƒë—¶«îš
[Devil]forever_love
[Devil] Death Kiss
--»TuRllTe[Angel]«--
8 posters
Tác giảThông điệp
--»TuRllTe[Angel]«--
[Amateur] Mem
[Amateur] Mem
--»TuRllTe[Angel]«--

Tiền thưởng : 0 [SHOP]

Nếu 8/3 này mình… nhẵn túi thì sao nhở ??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Nếu 8/3 này mình… nhẵn túi thì sao nhở ???   Nếu 8/3 này mình… nhẵn túi thì sao nhở ??? I_icon_minitimeTue Mar 04, 2008 5:02 pm

Những “mách lẻo” nho nhỏ cho cái ví lép kẹp của các boys trong ngày 8/3 nè!

1. Với mẹ
Cả tuần, hôm nào đi làm về mẹ cũng phải nấu cơm, làm việc nhà, dọn dẹp đủ kiểu, mình thì chẳng động tay động chân vào việc cỏn con gì. 8/3, mình sẽ quyết tâm “trổ tài” vào bếp, lau nhà, trang trí nhà cửa thật tươm tất. Tuy nấu cơm… chẳng ai nuốt nổi, dọn chỗ này bày bừa chỗ kia…, nhưng mẹ vẫn rất cảm động vì sự “quan tâm” đặc biệt này. Ôm mẹ một cái thật chặt cùng với những lời chúc ngọt ngào là đã “có quà” rồi đấy, khoe mẹ thêm một “thành tích” học hành nữa thì quá… ukie, chắc chắn mẹ sẽ cười thật tươi. Ngoài ra, nếu có thể, hãy dùng chiêu rủ bố… mua quà chung, chắc chắn sẽ được “tài trợ”.

2. Với nhóc em gái
“Bình thường thì còn lâu nhá, nhưng 8/3… hết xiền, thì tớ sẽ tự động “gạ” đưa đón nhóc em đi học cực kì đúng giờ. Nó mượn cái gì tớ cũng “hào phóng” đồng ý hết, sẵn sàng không online để nhường máy tính cho nó ngồi chơi… pikachu cả tối. Đống truyện tranh bao lâu nay phát “lệnh giới nghiêm”, bây giờ cũng đành “ngậm ngùi” khi nó “thủ thỉ”: “Cho em nhé”! Thêm việc khen nhóc càng lớn, càng duyên, “ăn đứt” anh rồi, thì quà cáp chẳng là gì cả!" 3. Với nhỏ bạn thân

“Tớ biết thừa nhỏ đang “kết” một tên con trai lớp bên cạnh, nhưng vì “xí hổ” mà nhỏ chưa kể cho tớ nghe. Qua một vài “nguồn tin đáng tin cậy”, tó cũng biết nhỏ đang gấp rút “truy lùng” thông tin về hắn ta. Mặc dù… chẳng ưa hắn ta tí tẹo nào cả, nhưng tớ cũng đã “mon men”… làm quen (hic hic), rồi “sưu tầm” một cái profile “trên cả đầy đủ” về hắn (có khi chỉ thiếu mỗi… số đo 3 vòng thôi, ha ha). Tất nhiên tớ sẽ đem tặng cho nhỏ cái profile ấy, nhỏ có mà… đỏ mặt và sướng run luôn í, lại còn khen tớ: “Eo ui ông tâm lý thế”. Một món quà bằng tinh thần trên cả tuyệt vời nhé!

4. Và với “ai kia”

“Biết là 8/3 năm nay, kinh tế của mình lâm vào tình trạng “khủng hoảng”, cực kì eo hẹp, không đủ để mua cả một… bó hoa cho “người ta”, tớ phải nghĩ đến những “chiêu khác nhằm “lấy lòng” nàng. Sáng sớm hôm ấy, tớ gọi điện cho nàng thật sớm và… mở nhạc. Giai điệu bài “Everyday I Love You” cực lãng mạn vang lên, sau đó là những lời chúc thật ngọt ngào. Buổi chiều, tớ… đạp xe đến chở cô ấy đi một vòng quanh bờ hồ, mua tặng cho ấy một hộp… trà sữa, thứ mà cô ấy thích uống nhất. Sau đó, “thú nhận” rằng tớ “cháy túi” rồi và hứa hẹn một món quà trong một ngày gần nhất! Tớ đã nhận được một nụ cười rất… thông cảm và đầy ấm áp từ cô ấy!” (“Quân sư” Q. Long)

“Tớ thì dùng chiêu… giả vờ ốm, nằm ở nhà đắp chăn, “nàng” đến hỏi thăm nhiệt tình. Tớ đã “trốn” được quà, lại còn được “ai kia” tặng cho bao nhiêu cam và sữa nữa chứ, ha ha. Nhưng chiêu này không khả quan lắm đâu, nói dối nàng là mắc một tội lớn đấy
[Devil] Death Kiss
[king] death kiss
[king] death kiss
[Devil] Death Kiss

Tiền thưởng : 230
Nếu 8/3 này mình… nhẵn túi thì sao nhở ??? 2-1-1Nếu 8/3 này mình… nhẵn túi thì sao nhở ??? 8-1-1
[SHOP]

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu 8/3 này mình… nhẵn túi thì sao nhở ???   Nếu 8/3 này mình… nhẵn túi thì sao nhở ??? I_icon_minitimeWed Mar 05, 2008 1:09 pm

wey wey hình như bạn post nhầm chỗ gòy ........... wa bên koan gái choy đi Nếu 8/3 này mình… nhẵn túi thì sao nhở ??? 76294
https://a1class.forum.st
[Devil]forever_love
Thiên sứ
Thiên sứ
[Devil]forever_love

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu 8/3 này mình… nhẵn túi thì sao nhở ???   Nếu 8/3 này mình… nhẵn túi thì sao nhở ??? I_icon_minitimeWed Mar 05, 2008 10:10 pm

thì admin chuyển qua đi, nó là con gái mà, bắt nó post lại tội nghiệp con nhỏ mài
[Devil] Death Kiss
[king] death kiss
[king] death kiss
[Devil] Death Kiss

Tiền thưởng : 230
Nếu 8/3 này mình… nhẵn túi thì sao nhở ??? 2-1-1Nếu 8/3 này mình… nhẵn túi thì sao nhở ??? 8-1-1
[SHOP]

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu 8/3 này mình… nhẵn túi thì sao nhở ???   Nếu 8/3 này mình… nhẵn túi thì sao nhở ??? I_icon_minitimeSat Mar 08, 2008 12:57 pm

kô sjêng đâu......... rảnh........... Nếu 8/3 này mình… nhẵn túi thì sao nhở ??? 824360
https://a1class.forum.st
•£ø¬ƒë—¶«îš
[New] Mem
[New] Mem
•£ø¬ƒë—¶«îš

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu 8/3 này mình… nhẵn túi thì sao nhở ???   Nếu 8/3 này mình… nhẵn túi thì sao nhở ??? I_icon_minitimeSun Mar 09, 2008 3:31 pm

tOy^. con nho? hok ha" ha" Nếu 8/3 này mình… nhẵn túi thì sao nhở ??? 461628
nh0ck_w33n(angel)
[New] Mem
[New] Mem
nh0ck_w33n(angel)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu 8/3 này mình… nhẵn túi thì sao nhở ???   Nếu 8/3 này mình… nhẵn túi thì sao nhở ??? I_icon_minitimeMon Mar 17, 2008 4:43 pm

acmin hok galăng! cùi mía Nếu 8/3 này mình… nhẵn túi thì sao nhở ??? 76294 Nếu 8/3 này mình… nhẵn túi thì sao nhở ??? 76294 Nếu 8/3 này mình… nhẵn túi thì sao nhở ??? 76294
b4by_sh0ck
Thiên sứ
Thiên sứ
b4by_sh0ck

Tiền thưởng : 200 [SHOP]

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu 8/3 này mình… nhẵn túi thì sao nhở ???   Nếu 8/3 này mình… nhẵn túi thì sao nhở ??? I_icon_minitimeMon Mar 17, 2008 5:02 pm

nhẴn tÚi
thÌ th0y chỨ sEo h`
http://360.yahoo.com/b4by_l0n3ly_n0t_l0v3
0v3rstar Rabbjt
[Pro] Mem
[Pro] Mem
0v3rstar Rabbjt

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu 8/3 này mình… nhẵn túi thì sao nhở ???   Nếu 8/3 này mình… nhẵn túi thì sao nhở ??? I_icon_minitimeFri Aug 15, 2008 4:57 pm

dung' Nếu 8/3 này mình… nhẵn túi thì sao nhở ??? 461628
[Mr][l0n3ly]
Thiên thần bóng tối
Thiên thần bóng tối
[Mr][l0n3ly]

Tiền thưởng : 280 [SHOP]

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu 8/3 này mình… nhẵn túi thì sao nhở ???   Nếu 8/3 này mình… nhẵn túi thì sao nhở ??? I_icon_minitimeWed Sep 10, 2008 3:10 pm

chAn' admin ghE

lEm` En ki` kut. Nếu 8/3 này mình… nhẵn túi thì sao nhở ??? 76294
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu 8/3 này mình… nhẵn túi thì sao nhở ???   Nếu 8/3 này mình… nhẵn túi thì sao nhở ??? I_icon_minitime

Nếu 8/3 này mình… nhẵn túi thì sao nhở ???
Trang 1 trong tổng số 1 trang