.:|VIPCLASS|:.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.:|VIPCLASS|:.

Đây là nơi tu họp của các mem lớp 9a1

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hãy yêu em , anh nhé !!!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
--»TuRllTe[Angel]«--
[Amateur] Mem
[Amateur] Mem
--»TuRllTe[Angel]«--

Tiền thưởng : 0 [SHOP]

Hãy yêu em , anh nhé !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Hãy yêu em , anh nhé !!!   Hãy yêu em , anh nhé !!! I_icon_minitimeWed Mar 19, 2008 5:58 pm

Hãy yêu em anh nhé! Để mỗi buổi sáng thức dậy căn phòng xung quanh như rộng thêm ra, bầu trời qua khung cửa sổ cũng như cao hơn và những cơn gió như hát lên một giai điệu nhẹ nhàng khiến lòng anhtươi mát.

Hãy yêu em anh nhé
Để mỗi khi em cầm phone là chuông điện thoại nhà em lại đổ dồn. Để những gì anh trải qua cả ngày tóm gọn lại chỉ trong 5 phút. Bỏ đi những nỗi buồn, giận dỗi, lo toan và giữ lại hết thảy những niềm hạnh phúc, sự vui vẻ.

Hãy yêu em anh nhé
Để cho em cảm giác con tim như nhảy ra khỏi lông ngực khi đến chỗ hẹn sớm trước 5 phút. Chỉ 5 phút thôi để em biết rằng thật may mắn khi em còn có thể đến sớm và 5 phút cũng đủ để em hiểu em mong anh đến thế nào.

Hãy yêu em anh nhé.
Để khi bàn tay anh đang run lên vì lo sợ, thì ít ra, cũng còn một bàn tay khác sẽ run lên cùng với anh.

Hãy yêu em anh
nhé.
Để khi anh chợt thấy lạnh, sẽ có một cái gì đó ấm áp rực lên trong con người anh khi nghĩ đến em. Những người bất hạnh nhất trên đời khi lạnh chỉ có thể mặc áo mà thôi, đúng không anh?

Hãy yêu em anh nhé.
Để mỗi khi anh giận dỗi, sẽ có một người làm đủ mọi trò trẻ con anh thích, khiến anh mỉm cười.

Hãy yêu em anh nhé.
Để trái tim không còn phải có những lần thắt lại. Để tình cảm thực sự là liều thuốc quý xoa dịu mọi đắng cay nhọc nhằn trong cuộc sống.

Hãy yêu em anh nhé.
Để không bao giờ phải ướt một mình dưới một cơn mưa bất chợt.

Hãy yêu em anh nhé.
Để mỗi khi đọc bất cứ một thể loại trắc nghiệm tình cảm nào, người anh nghĩ đến đầu tiên cũng là em.

Hãy yêu em anh nhé.
Để mỗi khi muốn buông xuôi mọi thứ em chỉ cần nhắm mắt lại, nghĩ đến anh, và lại có thêm sức mạnh bước lên phía trước.

Hãy yêu em anh nhé.
Để những khi đôi tay em dang rộng ra chờ đón anh thì cũng là lúc con tim em đang mong chờ vòng tay của anh ôm chặt.

Hãy yêu em anh nhé.
Để từng chiếc lá trên cây, từng vì sao trên trời sẽ hóa thành những nốt nhạc hòa vào bài ca của chúng ta.

Hãy yêu em anh nhé.
Để đơn giản thấy rằng ít ra trong cuộc sống này vẫn còn màu hồng, vẫn còn vô số niềm vui và hạnh phúc.

Hãy yêu em anhnhé.
Để người anh nghĩ tới sau khi đọc hết những dòng trên kia là em.

Một lần nữa thôi.
Hãy yêu em anh nhé.

Hãy yêu em , anh nhé !!! 592698 Hãy yêu em , anh nhé !!! 592698 Hãy yêu em , anh nhé !!! 592698 ...... Hãy yêu em , anh nhé !!! 897174 Hãy yêu em , anh nhé !!! 897174 Hãy yêu em , anh nhé !!! 897174 cẢm đỘng wÓ...nẾu lÀ tUj thÌ tUj đỒng Ý lÌn .... Hãy yêu em , anh nhé !!! 463564 Hãy yêu em , anh nhé !!! 464127 Hãy yêu em , anh nhé !!! 464127
b4by_sh0ck
Thiên sứ
Thiên sứ
b4by_sh0ck

Tiền thưởng : 200 [SHOP]

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy yêu em , anh nhé !!!   Hãy yêu em , anh nhé !!! I_icon_minitimeWed Mar 19, 2008 6:14 pm

hAy nhỞ
thx nhÌu nÁz!
http://360.yahoo.com/b4by_l0n3ly_n0t_l0v3
*»ღ♥meteor♥ღ«*
Thiên sứ
Thiên sứ
*»ღ♥meteor♥ღ«*

Tiền thưởng : 100
Hãy yêu em , anh nhé !!! 2-2-1Hãy yêu em , anh nhé !!! 6-1-1
[SHOP]

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy yêu em , anh nhé !!!   Hãy yêu em , anh nhé !!! I_icon_minitimeTue Mar 25, 2008 3:05 pm

hay we' ...
♥♥ rất tình củm!!! ♥♥
•§§««Vy»»§§•
[Amateur] Mem
[Amateur] Mem

Tiền thưởng : 0 [SHOP]

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy yêu em , anh nhé !!!   Hãy yêu em , anh nhé !!! I_icon_minitimeSun Jul 20, 2008 7:28 pm

chà, hảy iu em anh nhé, cô bé này nói ngộ w0á cơ :D
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy yêu em , anh nhé !!!   Hãy yêu em , anh nhé !!! I_icon_minitime

Hãy yêu em , anh nhé !!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang