.:|VIPCLASS|:.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.:|VIPCLASS|:.

Đây là nơi tu họp của các mem lớp 9a1

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

softwares naj cho destop

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
--»TuRllTe[Angel]«--
[Amateur] Mem
[Amateur] Mem
--»TuRllTe[Angel]«--

Tiền thưởng : 0 [SHOP]

softwares naj cho destop Empty
Bài gửiTiêu đề: softwares naj cho destop   softwares naj cho destop I_icon_minitimeSat Mar 01, 2008 6:45 pm

như các bạn đã biết thì kái destop của tụi mình hơi bị cùi pép với những khung hình khôg lấy j là thú vị nhưng bây h bạn có thể bỏ đi suy nghĩ ậy với chỉ 5 phút thôi :

Bước 1: Bạn để download bản dùng http://neosoft.ru/files/talisman.zip thử nhé! Sau đó, setup file vừa mới download về máy. Nhanh lắm, máy nhà tớ chậm như “rùa” mà cũng chỉ mất có 1 phút thôi í.

Đây là giao diện mới của các bạn này. Nhưng mà cũng “phình phường” nhỉ? Đừng "nóng"... còn nhiều themes "hay ho" ở đằng sau cơ mà.^^
softwares naj cho destop 080111desk1

Bước 2: Bạn vào Theme Manager (ở góc phải phía trên màn hình ấy), có cả một bộ sưu tập các loại theme desktop cho bạn lựa chọn, chỉ cần click vào theme ưng ý, rồi Open "một phát", thế là xong.
softwares naj cho destop Theme1
Nếu teens nhà mình vẫn thấy chưa “khoái” lắm vì từng ấy themes, thì có thể http://www.lighttek.com/themes/themes.php để “shopping” rất nhiều theme desktop. Cả một “siêu thị” khổng lồ, từ game, anime, các ngôi sao nổi tiếng…. tha hồ "bỏ vào giỏ" mà lại hoàn toàn free nhé.
Sau khi bạn download các themes này về, bạn vào Theme Manager/Installer rồi tìm đến file bạn vừa down (nhớ là file .zip bạn nhé) rồi install, thế là xong xuôi..

Ngoài ra, bạn còn có thể thay đổi wallpaper, icon, thanh taskbar, đồng hồ với rất nhiều design cực "đỉnh" trong "siêu thị", teens nhà mình tha hồ mà khám phá nhá1
Hìhì, một vài themes "cứ gọi là"... hợp với teens này!
cảm ơn kác bạn đã ghé wa mình sẽ cố gắng sưu tầm thêm , thôi liên đấu đây bb cã nhà
ilovenhieu
[New] Mem
[New] Mem
ilovenhieu

Tiền thưởng : 0 [SHOP]

softwares naj cho destop Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: softwares naj cho destop   softwares naj cho destop I_icon_minitimeSat Aug 16, 2008 12:58 pm

phần mềm thay đổi desktop xin nhất hiện giờ là windowsblind bạn softwares naj cho destop 824360 . Nó hoàn toàn có thể biết desktop ta giống như win vista. Dù sao cũng thanks vì bài viết .

Còn đây là desktop của mình xem thử nha
softwares naj cho destop Untitled

softwares naj cho destop
Trang 1 trong tổng số 1 trang