.:|VIPCLASS|:.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.:|VIPCLASS|:.

Đây là nơi tu họp của các mem lớp 9a1

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
dark_killer
[New] Mem
[New] Mem
dark_killer

Tiền thưởng : 0 [SHOP]

Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! Empty
Bài gửiTiêu đề: Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết!   Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! I_icon_minitimeMon Apr 14, 2008 2:14 pm

Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! 120103 Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! 850161 Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! 146198 Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! 167427 Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! 15589 Tui xin trình pày pản "Đột kích". Mong rằng wj' dzị sẽ thík! nếu không xin PM tui sẽ sửa nha!
Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! 416963 Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! 753120
[Z]u[B]i[!]BC aNgEl[!]
[Perfect] mem
[Perfect] mem
[Z]u[B]i[!]BC aNgEl[!]

Tiền thưởng : 120 Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! 46-1
[SHOP]

Bài gửiTiêu đề: Re: Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết!   Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! I_icon_minitimeMon Apr 14, 2008 2:40 pm

e^ ku! mai` post cai` ri`za^Y!! eo' hỉu ri` hít đã thế kon` sai mục nữa pa!! đúng la` GA` vẫn la` GA` thui Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! 76294
Voicoi239
[Perfect] mem
[Perfect] mem
Voicoi239

Tiền thưởng : 280 [SHOP]

Bài gửiTiêu đề: Re: Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết!   Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! I_icon_minitimeMon Apr 14, 2008 2:53 pm

Gà alị hoàn gà mà thui. Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! 461628 Ngu mài.
http://360.yahoo.com/profile-yzN3FQM2crQkRnJ21P16GlM0ISrM1j1HIXi
*»ღ♥meteor♥ღ«*
Thiên sứ
Thiên sứ
*»ღ♥meteor♥ღ«*

Tiền thưởng : 100
Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! 2-2-1Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! 6-1-1
[SHOP]

Bài gửiTiêu đề: Re: Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết!   Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! I_icon_minitimeMon Apr 14, 2008 3:47 pm

troy` oj, cái avatar của thằng ku gà buồn cười wa' xa'.. Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! 461628 Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! 461628 Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! 461628
dark_killer
[New] Mem
[New] Mem
dark_killer

Bài gửiTiêu đề: Re: Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết!   Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! I_icon_minitimeMon Apr 14, 2008 7:18 pm

tui gà kệ tui, sao mấy mem chửi tui hoài, cho ăn Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! 850161 bây giờ
[Devil]forever_love
Thiên sứ
Thiên sứ
[Devil]forever_love

Bài gửiTiêu đề: Re: Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết!   Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! I_icon_minitimeWed Apr 16, 2008 12:05 pm

dám ko nhóc
Voicoi239
[Perfect] mem
[Perfect] mem
Voicoi239

Tiền thưởng : 280 [SHOP]

Bài gửiTiêu đề: Re: Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết!   Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! I_icon_minitimeWed Apr 16, 2008 4:04 pm

tao thách mày đấy.Có khi tao cho mài như thế này này. Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! 841909
http://360.yahoo.com/profile-yzN3FQM2crQkRnJ21P16GlM0ISrM1j1HIXi
dark_killer
[New] Mem
[New] Mem
dark_killer

Bài gửiTiêu đề: Re: Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết!   Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! I_icon_minitimeFri Apr 18, 2008 4:27 pm

xin quý dzị thung củm! Do soá sự kố nên tui hok post nữa! pp Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! 824360
[Z]u[B]i[!]BC aNgEl[!]
[Perfect] mem
[Perfect] mem
[Z]u[B]i[!]BC aNgEl[!]

Tiền thưởng : 120 Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! 46-1
[SHOP]

Bài gửiTiêu đề: Re: Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết!   Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! I_icon_minitimeSat Apr 19, 2008 7:25 pm

đê` nghị del bai` nay` nhá! bai` hem cóa ri` , sai chủ đề, con` cai~ lộn tưa` lưa!!! admin za` Game'đen' lam` ăn như cccccccccccccccccccccccc!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! 76294
[Devil]forever_love
Thiên sứ
Thiên sứ
[Devil]forever_love

Bài gửiTiêu đề: Re: Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết!   Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! I_icon_minitimeSat Apr 19, 2008 9:37 pm

con kia im đi, hở 1 chút là chữ, nãn
*»ღ♥meteor♥ღ«*
Thiên sứ
Thiên sứ
*»ღ♥meteor♥ღ«*

Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! 2-2-1Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! 6-1-1
[SHOP]

Bài gửiTiêu đề: Re: Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết!   Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! I_icon_minitimeSat Apr 19, 2008 9:57 pm

này đề nghị đừng có del topic này, tụt số lượng bài post lên của tui
[Devil]forever_love
Thiên sứ
Thiên sứ
[Devil]forever_love

Bài gửiTiêu đề: Re: Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết!   Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! I_icon_minitimeSun Apr 20, 2008 7:12 pm

khỏi del mài, có gì đâu mà del, tội nghiệp nó
*»ღ♥meteor♥ღ«*
Thiên sứ
Thiên sứ
*»ღ♥meteor♥ღ«*

[SHOP]

Bài gửiTiêu đề: Re: Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết!   Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! I_icon_minitimeThu Apr 24, 2008 3:07 pm

tội nghiệp ai hả??????
*»ღ♥meteor♥ღ«*
Thiên sứ
Thiên sứ
*»ღ♥meteor♥ღ«*

[SHOP]

Bài gửiTiêu đề: Re: Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết!   Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! I_icon_minitimeThu Apr 24, 2008 3:09 pm

nghĩ lại roy`
người đàng hoàng thì cạnh tranh sao phải đàng hoàng
mà mấy you cũng post wa' troy` vào topic này, xóa đi ok tiếc hả
[Devil]forever_love
Thiên sứ
Thiên sứ
[Devil]forever_love

Bài gửiTiêu đề: Re: Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết!   Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! I_icon_minitimeThu Apr 24, 2008 5:40 pm

cái con này, chơi kiểu gì thế mà post 2 bài liên típ, muốn kiếm bài hả, del ngay Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! 167427
dark_killer
[New] Mem
[New] Mem
dark_killer

Bài gửiTiêu đề: Re: Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết!   Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! I_icon_minitimeFri Apr 25, 2008 1:40 pm

del thi` tui lấy j` mà sống! hu hu Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! 315649
*»ღ♥meteor♥ღ«*
Thiên sứ
Thiên sứ
*»ღ♥meteor♥ღ«*

[SHOP]

Bài gửiTiêu đề: Re: Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết!   Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! I_icon_minitimeSat Apr 26, 2008 4:59 pm

sống sao thì lúc ấy tự lo...
*»ღ♥meteor♥ღ«*
Thiên sứ
Thiên sứ
*»ღ♥meteor♥ღ«*

[SHOP]

Bài gửiTiêu đề: Re: Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết!   Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! I_icon_minitimeSat Apr 26, 2008 4:59 pm

mà bài này có ảnh hưởng như thế nào đến cu Gà vậy???
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết!   Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết! I_icon_minitime

Mời quý dzịt dzà các pạn đọc " Đột kích" do tui viết!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Clip "Mưa sao băng" - Ngô Kiến Huy ft nhân vật My trong film "Một ngày kô có em" - Hot hot
» pà kô "nữ kool" "trở" pồ đi "chượt" pa-ten! hot new
» Ngôi sao tuổi teen MILEY CYRUS "Hanna" bị lộ ảnh nóng này
» Album "Đợi chờ" - Brother A (hay tuyệt)
» Truyện AIKORA Chap 37: "Hư hỏng" - Dành cho người trên 16t ..... hí hí