.:|VIPCLASS|:.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.:|VIPCLASS|:.

Đây là nơi tu họp của các mem lớp 9a1

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!!

Go down 
•§§««Vy»»§§•
[Z]u[B]i[!]BC aNgEl[!]
Super_Pro
*»ღ♥meteor♥ღ«*
anhtrung9312
b4by_sh0ck
[Devil]forever_love
Voicoi239
baby_shortgirl
13 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
baby_shortgirl
[New] Mem
[New] Mem
baby_shortgirl

Tiền thưởng : 0 [SHOP]

hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!!   hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! I_icon_minitimeTue Apr 15, 2008 8:10 pm

Hello everybody!!! hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 461628
Em là : Nguyễn Đoan Đài Linh _lớp 8
Nickchat: vitcon_vt_tinhnghich
Ngày mà vit ra đời là: 1-6-1994(là khắc tinh của nhân loại hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 416963 )
sở thik của em là: được bồ chở đi chơii chơiiii hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 165679 (hihihi _rất đơn thuần thui), một điều nữa là được bồ hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 464127
em coá 1 người anh họ trong lớp 9a1 này(bí mật hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 975821 )
người em wen trong lớp 9a1 là : ly(lùn), vy(trùng),và
long(lùn xỉn, kỳ cục hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 241150 )
và người em hâm mộ trong lớp 9a1: Vinh (cóc). hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 463564
note: đáng lẽ đây là tên truy cập của chị ly nhưng chị ly chuyển cho em rồi ) (dụ mãi mới được ó) hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 499492

Cuối cùng em xin hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 70850 4444ruuuuum này sẽ ngày càng nhiều thành viên, đáng lẽ em sẽ vào nhóm devil(của anh dinh) nhưng chị ly ko chịu hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 42334
Voicoi239
[Perfect] mem
[Perfect] mem
Voicoi239

Tiền thưởng : 280 [SHOP]

hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!!   hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! I_icon_minitimeWed Apr 16, 2008 4:14 pm

Welcome pé đến với forum của lớp 9A1 hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 70850
http://360.yahoo.com/profile-yzN3FQM2crQkRnJ21P16GlM0ISrM1j1HIXi
baby_shortgirl
[New] Mem
[New] Mem
baby_shortgirl

Bài gửiTiêu đề: Re: hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!!   hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! I_icon_minitimeWed Apr 16, 2008 7:42 pm

chị là ai thía nhỉ, coá thể giới thiệu choa em biết được chứ hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 138241
[Devil]forever_love
Thiên sứ
Thiên sứ
[Devil]forever_love

Bài gửiTiêu đề: Re: hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!!   hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! I_icon_minitimeWed Apr 16, 2008 8:42 pm

cho anh nói xíu nhá, pả winter là con của ông Vingg áh, dữ lắm, đừng đụng dzô làm gì em hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 824360 hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 167427
b4by_sh0ck
Thiên sứ
Thiên sứ
b4by_sh0ck

Tiền thưởng : 200 [SHOP]

Bài gửiTiêu đề: Re: hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!!   hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! I_icon_minitimeSun Apr 20, 2008 10:16 am

hEr nÀm wEn pÉ shYnK jÊu nÁz :X
http://360.yahoo.com/b4by_l0n3ly_n0t_l0v3
anhtrung9312
Thiên sứ
Thiên sứ
anhtrung9312

Tiền thưởng : 200 hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 7-1-1hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 30900-1
[SHOP]

Bài gửiTiêu đề: Re: hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!!   hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! I_icon_minitimeSun Apr 20, 2008 7:33 pm

lam wen hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 100196
Voicoi239
[Perfect] mem
[Perfect] mem
Voicoi239

Bài gửiTiêu đề: Re: hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!!   hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! I_icon_minitimeMon Apr 21, 2008 4:13 pm

Minhhhhhh,What did you say? Can you say again? ok?
Mày tới số rùi minh ơi.

baby_shortgirl : Em đừng có nghe cái thằng vừa mới trốn bệnh viện Biên Hoà kia nói.Đầu óc nó tưng tưng .Chán lắm.
Chị là ....winter(hìhì). hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 331597
baby_shortgirl
[New] Mem
[New] Mem
baby_shortgirl

Bài gửiTiêu đề: Re: hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!!   hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! I_icon_minitimeWed Apr 23, 2008 2:03 pm

em muốn hỏi dat1293 là ai thia
em mới vào nên koan lẹ lam^~ lem' hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 315649
baby_shortgirl
[New] Mem
[New] Mem
baby_shortgirl

Bài gửiTiêu đề: Re: hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!!   hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! I_icon_minitimeWed Apr 23, 2008 2:17 pm

avar là em ó , nói thịt nha ai cũng bảo em lớp 8 gì mà già ngắc hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 171394
mấy anh chị choa em idea y
*»ღ♥meteor♥ღ«*
Thiên sứ
Thiên sứ
*»ღ♥meteor♥ღ«*

Tiền thưởng : 100
hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 2-2-1hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 6-1-1
[SHOP]

Bài gửiTiêu đề: Re: hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!!   hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! I_icon_minitimeThu Apr 24, 2008 3:15 pm

nhìn em dễ thương wa'
làm wen...
chúc mừng thành viên mới tham gia 4rum
em học trường Vũng Tàu hả?
8 mấy
[Devil]forever_love
Thiên sứ
Thiên sứ
[Devil]forever_love

Bài gửiTiêu đề: Re: hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!!   hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! I_icon_minitimeThu Apr 24, 2008 5:45 pm

chà chà, anh nghi avatar hok phải là của em áh hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 824360
[Devil]forever_love
Thiên sứ
Thiên sứ
[Devil]forever_love

Bài gửiTiêu đề: Re: hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!!   hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! I_icon_minitimeFri Apr 25, 2008 6:26 pm

chắc em lấy avatar này định dụ 1 số đứa nhẹ dạ "phế hôn"
baby_shortgirl
[New] Mem
[New] Mem
baby_shortgirl

Bài gửiTiêu đề: Re: hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!!   hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! I_icon_minitimeFri Apr 25, 2008 8:29 pm

troy em xấu lắm hả, ko tin anh cứ hỏi chị ly áh, trong số người em wen thì chỉ có chị ly là nhìn thấy em dc vài lần rùi ó
*»ღ♥meteor♥ღ«*
Thiên sứ
Thiên sứ
*»ღ♥meteor♥ღ«*

Tiền thưởng : 100
hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 2-2-1hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 6-1-1
[SHOP]

Bài gửiTiêu đề: Re: hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!!   hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! I_icon_minitimeSat Apr 26, 2008 3:43 pm

xízzz!!!!!!!!!!!!!
cái điện thoại này biết nèz mà hơi dày
Super_Pro
Phantom
Phantom
Super_Pro

Tiền thưởng : 10000 [SHOP]

Bài gửiTiêu đề: Re: hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!!   hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! I_icon_minitimeSat Apr 26, 2008 9:00 pm

chào pà koan gần xa, nghe giang hồ đồn đại trang web có nguời gây náo lọan hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 824360 nên nâu nâu lên nại xem tỳnh văn hỳnh pà koan hoạt động thế lào ^^!

hèm hèm, ko ngờ mình lại nỗi tiếng như vậy hehe

mới vào đó hả Lynh, sorry vì bi giờ mớy đọc tin nài của em
mà ngừoi anh họ bí mật là ai vâỵ

mà sao lại hâm mộ anh thế hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 416963 hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 753120
baby_shortgirl
[New] Mem
[New] Mem
baby_shortgirl

Bài gửiTiêu đề: Re: hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!!   hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! I_icon_minitimeSat Apr 26, 2008 10:57 pm

chào anh hen!!! hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 879974
úi anh hỏi em điều đó! thì sr nha em hok trả lời được, em chỉ coá thể nói anh ý rất lùn , chị ly cũng như anh hỏi em hoài, chỉ bảo lớp chị " thèng nèo cũng lùn cả" bik ai là anh của em hihihihihi
baby_shortgirl
[New] Mem
[New] Mem
baby_shortgirl

Bài gửiTiêu đề: Re: hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!!   hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! I_icon_minitimeSat Apr 26, 2008 11:02 pm

ah! làm ơn hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 824360 mấy anh chị đừng nói là em vào 4rum này với chị ly nha, cái bà đó bã dữ thấy ớn luôn ó, lâu rùi em bị bã tẩy chay rùi hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 850161
[Devil]forever_love
Thiên sứ
Thiên sứ
[Devil]forever_love

Bài gửiTiêu đề: Re: hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!!   hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! I_icon_minitimeSun Apr 27, 2008 10:03 am

hehe, nói về lùn thì anh có thế nhắm khoảng 2, 3 anh gòi, để anh hỏi mấy ảnh coi có phải em hok nha hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 461628

mà cái avatar của em áh, ý anh nói là em xinh áh, ai chê em xấu đâu hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 824360

mà anh hỏi chị Ly, chỉ kiu là em để kiểu tóc đuôi cá, mà sao anh thấy em để tóc duỗi mà hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 944812
[Z]u[B]i[!]BC aNgEl[!]
[Perfect] mem
[Perfect] mem
[Z]u[B]i[!]BC aNgEl[!]

Tiền thưởng : 120 hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 46-1
[SHOP]

Bài gửiTiêu đề: Re: hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!!   hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! I_icon_minitimeSun Apr 27, 2008 10:35 am

lại mo^t ng` mún ga^y chin đây! jem nà boy hay girl thế nhở!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!chịn này phải hỏi lùn thôi!!! hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 72139
baby_shortgirl
[New] Mem
[New] Mem
baby_shortgirl

Bài gửiTiêu đề: Re: hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!!   hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! I_icon_minitimeSun Apr 27, 2008 11:42 am

anh gì đoá ơi!! em áh hok coá duỗi đu hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 879974
bà ly bã hok bik đâu, em đâu coá cắt đuôi cá đu
baby_shortgirl
[New] Mem
[New] Mem
baby_shortgirl

Bài gửiTiêu đề: Re: hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!!   hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! I_icon_minitimeSun Apr 27, 2008 11:45 am

hihi em chèo chị zubi hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 21337
Voicoi239
[Perfect] mem
[Perfect] mem
Voicoi239

Bài gửiTiêu đề: Re: hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!!   hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! I_icon_minitimeSun Apr 27, 2008 2:29 pm

Thằng Minh bắt đầu giở thói dê xồm ra rùi kìa. hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 824360
baby_shortgirl:Em cẩn thận đó nha.
baby_shortgirl
[New] Mem
[New] Mem
baby_shortgirl

Bài gửiTiêu đề: Re: hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!!   hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! I_icon_minitimeSun Apr 27, 2008 6:06 pm

hêhê!! hok coá sao đâu!!! em coá ox rùi mừ hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 824360
em chỉ mún làm wen với mấy anh chị thui
baby_shortgirl
[New] Mem
[New] Mem
baby_shortgirl

Bài gửiTiêu đề: Re: hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!!   hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! I_icon_minitimeSun Apr 27, 2008 6:09 pm

chị zubi oy!!! lèm gì coá dụ gây chịn chớ!!! đơn gian bởi dì em thik vào 4rum lớp anh chị thui hok coá gì đu. tại chị ly gè wé nên hok bik vào làm gì nên em vào thay chị ý thui hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 94174 chứ nèo đâu coá chiện gì đu
•§§««Vy»»§§•
[Amateur] Mem
[Amateur] Mem

Bài gửiTiêu đề: Re: hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!!   hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! I_icon_minitimeSun Apr 27, 2008 6:50 pm

Nỳ cưng, welc0me dzào Frum lớp chj. nhj?, chj. là Vy nè, còn nhớ chj. ko, ko ngờ cưng lại dễ thương dzà xjnh xắn đến thế nhj? hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! 879974
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!!   hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!! I_icon_minitime

hôhôhôhô!!!!!!! Rất mong được làm wen với tất cả các mem trong 4rum này hen!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Emoticons c­ực kool nè pà koan admin update them cho 4rum ne`
» Mong bạn ...
» Mong em đừng quên - Keny
» Hướng dẫn trước khi post bài - Mong các mem vào đọc...........
» Từ Ngày Trong Nắng