.:|VIPCLASS|:.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.:|VIPCLASS|:.

Đây là nơi tu họp của các mem lớp 9a1

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tai. Sa0 tui van~ c0a' 1 minh`

Go down 
2 posters

Thanks?
-Thanks
Tai. Sa0 tui van~ c0a' 1 minh` I_vote_lcap100%Tai. Sa0 tui van~ c0a' 1 minh` I_vote_rcap
 100% [ 3 ]
-k0 thanks
Tai. Sa0 tui van~ c0a' 1 minh` I_vote_lcap0%Tai. Sa0 tui van~ c0a' 1 minh` I_vote_rcap
 0% [ 0 ]
Tổng số bầu chọn : 3

Tác giảThông điệp
[Mr][l0n3ly]
Thiên thần bóng tối
Thiên thần bóng tối
[Mr][l0n3ly]

Tiền thưởng : 280 [SHOP]

Tai. Sa0 tui van~ c0a' 1 minh` Empty
Bài gửiTiêu đề: Tai. Sa0 tui van~ c0a' 1 minh`   Tai. Sa0 tui van~ c0a' 1 minh` I_icon_minitimeSun Jul 06, 2008 7:30 am

Bạn lại phải trải qua một thứ bảy cô đơn thay vì được ở bên "người đặc biệt". Có bao giờ bạn tự hỏi mình tại sao lại như vậy?

Tai. Sa0 tui van~ c0a' 1 minh` 2007_12_31_TaiSaoToiVanMotMinh

Dưới đây là năm nguyên do phổ biến nhất lý giải tại sao người ta vẫn chưa tìm được tình yêu.

1. Quá bận đến nỗi không nghĩ đến tình yêu
Với những đòi hỏi của cuộc sống ngày nay, nhiều người kêu ca rằng không còn thời gian tìm người yêu nữa.

Dù bận tối mặt, nhưng hãy ngưng lại một chút để đầu tư thời gian cho chuyện yêu đương. Lên danh sách những đặc tính mà bạn muốn có ở người yêu tương lai. Viết ra những thứ mà bạn có thể trao tặng và mang đến cho một mối quan hệ. Nghĩ xem nơi nào bạn có thể tìm thấy người yêu trong mộng với những đặc tính bạn đã lên danh sách. VTN là một chọn lựa.

2. Quá sợ sự tan vỡ

Chúng ta lo lắng suy tính về những điều có thể xảy ra thay vì cho phép mọi việc cứ diễn biến một cách tự nhiên. Đừng chìm đắm trong những suy nghĩ tiêu cực vì cái gì phải đến tất sẽ đến. Hãy thư giãn, tin tưởng bản thân và biết rằng dù bạn có trải qua điều gì tồi tệ đi nữa, thì đó vẫn luôn là thứ mà bạn có thể giải quyết.

3. Chưa ai đáp ứng được tiêu chuẩn của tôi

Lên danh sách những phẩm chất bạn mong muốn ở đối tác là điều mà các chuyên gia tâm lý có thể khuyên bạn. Nhưng hãy cẩn thận với danh sách này. Nếu danh sách của bạn có quá nhiều điểm đặc biệt, ví dụ như là thu nhập của người yêu nhất định phải cao gấp đôi bạn, hoặc người ấy nhất định phải cùng quê, bạn sẽ thấy rất khó khăn để gặp một người như thế. Đừng để mình bị danh sách tiêu chuẩn đó "điều khiển". Hãy cho phép bản thân cởi mở đón những trải nghiệm mới. Nhiều khi những cái đối lập cũng hấp dẫn lắm đấy.

4. Tôi không thể bỏ lỡ bộ phim yêu thích tối thứ sáu

Bạn có thường xuyên ra ngoài để gặp gỡ những người mới? Đừng mơ có người yêu nếu bạn cứ ngồi ì ở nhà. Hãy "khởi động" một chương trình luyện tập thân thể mới, làm một kiểu tóc mới, mua quần áo mới. Hãy dành thời gian ở bên ngoài để "nâng cấp" bản thân. Điều này không chỉ khiến bạn cảm thấy tốt hơn về bản thân mà bạn còn thấy mình hấp dẫn hơn với người khác chỉ bởi vì chính bạn đã thay đổi thái độ.

5. Tôi vẫn còn yêu người cũ

Làm sao bạn có thể tạo dựng tương lai với ai đó nếu bạn cứ mê mải nhìn lại quá khứ? Mỗi ngày trôi qua sẽ là một ngày bị bỏ phí nếu bạn tiếp tục né tránh những người khác. Hãy làm bất cứ việc gì bạn thấy cần để vượt qua "bóng ma tình cũ” và bước tiếp. Cuộc đời không phải là một con đường yên ả, thẳng tắp mà đầy những bất ngờ, những vòng xoắn và những cú ngoặt. Hãy để quá khứ ngủ yên và bạn sẽ thấy còn bao điều khác thú vị đang chờ mình ngay bên kia góc đường.
Tai. Sa0 tui van~ c0a' 1 minh` 897174 Tai. Sa0 tui van~ c0a' 1 minh` 897174 Tai. Sa0 tui van~ c0a' 1 minh` 897174 d0c hay thi` thanks ung? h0. nha' Tai. Sa0 tui van~ c0a' 1 minh` 463564 Tai. Sa0 tui van~ c0a' 1 minh` 463564 Tai. Sa0 tui van~ c0a' 1 minh` 463564
*»ღ♥meteor♥ღ«*
Thiên sứ
Thiên sứ
*»ღ♥meteor♥ღ«*

Tiền thưởng : 100
Tai. Sa0 tui van~ c0a' 1 minh` 2-2-1Tai. Sa0 tui van~ c0a' 1 minh` 6-1-1
[SHOP]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tai. Sa0 tui van~ c0a' 1 minh`   Tai. Sa0 tui van~ c0a' 1 minh` I_icon_minitimeSun Jul 06, 2008 9:25 pm

đúng đấy!!!! Tai. Sa0 tui van~ c0a' 1 minh` 974478
[Mr][l0n3ly]
Thiên thần bóng tối
Thiên thần bóng tối
[Mr][l0n3ly]

Tiền thưởng : 280 [SHOP]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tai. Sa0 tui van~ c0a' 1 minh`   Tai. Sa0 tui van~ c0a' 1 minh` I_icon_minitimeMon Jul 07, 2008 3:08 pm

Tai. Sa0 tui van~ c0a' 1 minh` 814447 Tai. Sa0 tui van~ c0a' 1 minh` 814447 Tai. Sa0 tui van~ c0a' 1 minh` 814447 Tai. Sa0 tui van~ c0a' 1 minh` 814447 Tai. Sa0 tui van~ c0a' 1 minh` 814447 Tai. Sa0 tui van~ c0a' 1 minh` 814447
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tai. Sa0 tui van~ c0a' 1 minh`   Tai. Sa0 tui van~ c0a' 1 minh` I_icon_minitime

Tai. Sa0 tui van~ c0a' 1 minh`
Trang 1 trong tổng số 1 trang