.:|VIPCLASS|:.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.:|VIPCLASS|:.

Đây là nơi tu họp của các mem lớp 9a1

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tam su* cua? chi. tui

Go down 
5 posters

Thanks?
-Thanks
Tam su* cua? chi. tui I_vote_lcap100%Tam su* cua? chi. tui I_vote_rcap
 100% [ 4 ]
-k0 thanks
Tam su* cua? chi. tui I_vote_lcap0%Tam su* cua? chi. tui I_vote_rcap
 0% [ 0 ]
Tổng số bầu chọn : 4

Tác giảThông điệp
[Mr][l0n3ly]
Thiên thần bóng tối
Thiên thần bóng tối
[Mr][l0n3ly]

Tiền thưởng : 280 [SHOP]

Tam su* cua? chi. tui Empty
Bài gửiTiêu đề: Tam su* cua? chi. tui   Tam su* cua? chi. tui I_icon_minitimeSun Jul 06, 2008 7:33 am

Chi. tui b.i b0` b0? dau lem'

đau k0 a .............khi chia tay e ...............a nghĩ rì zạ a ...........a có nghĩ rằng a làm e tổn thương ko a ............có bao h` ..........có khi nào .............dù chỉ là 1 giây phút nào đó trong thời gian mình wen nhau .......... a nghĩ đến e .........nghĩ đến kỉ niệm của đôi ta ..............giá mà có a nhỉ ............dù chỉ là 1 giây thui ...........e mơ đc ở trong trái tim a dù là 1 giây mà thui ..............
đau ko a ..............ko bít nữa ...........chẳng bít rằng a có đau ko nữa .......chỉ bít là e ............e đau lắm a à ................đến tận 2 tháng sau khi chia tay a rùi ............mà e zẫn còn cảm thếy nổi đau trong tim e từng đêm wa ..................
đau ko a ...........đau ko a ................chẳng lẽ ...............a ko có cảm giác jì hít sa0 a ...................ko có 1 chút tình cảm sao a .................e đáng ghét thía sao a ........... đáng ghét đến nỗi a chưa từng 1 tý jì ju e sa0 a ................4 tháng wen nhau.................lời chia tay đó ...............nó phũ phàng wá a à ...................sao thía a ...............sao lại làm thía hỡ a .......................niềm zui của a fải đc đánh đổi = nỗi đau của ng` khác thì mí đc sao a .................fải như thía mí đc hả a ....................
đau ko a ...........đau ko hỡ a ............e mún a đau ..............mún a đau ..............để e còn 1 tý hi zọng rằng a ju e ...................chẳng lẽ ...................1 tý hi vọng rằng e ju a ....nó cũng khó khăn đến thía sao a ...............
đau ko a ................. níu 1 ngày nào đó ...................a vô tình nhớ về e ..............nhớ về 1 kon ngốc đã từng tha thiết ju a ...............nhớ về e kon ngốc đã từng tin lời a .........................nhớ về e ..........................dù chỉ là vô tình ....................e cũng thầm mong a nhớ về e .....................
đau ko a ......................nhìn e đi ...............rùi nói với e rằng a đau ................dù lời nói đó là giã dối .................cũng hãy nói rằng a đau ............................xin a đấy .......................đừng làm ngơ khi vô tình gặp e ..........................đừng xóa njck e trong list YH a ....................nhưng hình như .................bao nhju lời e nói ..................cũng chỉ là phù du .......................
đau ko a .........................khi bít đc rằng chiện tình đôi ta chỉ là phù du ........................mà chắc ko đau đâu a nhỉ ......................ko đau đâu .................chỉ mình e đau mà thuj .....................tội tình gì a phải đau .....................phải ko a .....................
ko hỉu tại sao e lại viết bài nì ..................dù bít là a sẽ ko đọc đc ..............chắc chỉ viết để nhẹ lòng .....................chỉ thía thui .......................

Tam su* cua? chi. tui 120103 Tam su* cua? chi. tui 120103 Tam su* cua? chi. tui 120103 hay thi Thanks ung? h0. nha' Tam su* cua? chi. tui 693641
Juny
[streets] mem
[streets] mem
Juny

Tiền thưởng : 0 [SHOP]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tam su* cua? chi. tui   Tam su* cua? chi. tui I_icon_minitimeSun Jul 06, 2008 2:21 pm

Con trai gì đâu mà vô tâm thế chỉ biết nghĩ cho mình ko nghĩ đến cảm giác của người khác Tam su* cua? chi. tui 138461 Tam su* cua? chi. tui 138461 Tam su* cua? chi. tui 138461
*»ღ♥meteor♥ღ«*
Thiên sứ
Thiên sứ
*»ღ♥meteor♥ღ«*

Tiền thưởng : 100
Tam su* cua? chi. tui 2-2-1Tam su* cua? chi. tui 6-1-1
[SHOP]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tam su* cua? chi. tui   Tam su* cua? chi. tui I_icon_minitimeSun Jul 06, 2008 9:23 pm

yêu là bị đá đau khổ vậy đấy!!!!!!!
cho nên đừng yêu sớm làm chi bị đá càng nhìu..... Tam su* cua? chi. tui 814447
[Mr][l0n3ly]
Thiên thần bóng tối
Thiên thần bóng tối
[Mr][l0n3ly]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tam su* cua? chi. tui   Tam su* cua? chi. tui I_icon_minitimeMon Jul 07, 2008 3:09 pm

Tam su* cua? chi. tui 897174 Tam su* cua? chi. tui 897174 Tam su* cua? chi. tui 897174 Tam su* cua? chi. tui 897174 Tam su* cua? chi. tui 897174 Tam su* cua? chi. tui 897174
Juny
[streets] mem
[streets] mem
Juny

Bài gửiTiêu đề: Re: Tam su* cua? chi. tui   Tam su* cua? chi. tui I_icon_minitimeThu Jul 10, 2008 5:08 pm

Bùn nhờ
b4by_sh0ck
Thiên sứ
Thiên sứ
b4by_sh0ck

Tiền thưởng : 200 [SHOP]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tam su* cua? chi. tui   Tam su* cua? chi. tui I_icon_minitimeFri Jul 11, 2008 3:29 pm

c0n trAi nÀz nguỒn gỐc kỤa mỌi tỘy lỖy
chẾt nÀz dzỪa sỐng chY ch0 chẬt đẤt Tam su* cua? chi. tui 841909
http://360.yahoo.com/b4by_l0n3ly_n0t_l0v3
*»ღ♥meteor♥ღ«*
Thiên sứ
Thiên sứ
*»ღ♥meteor♥ღ«*

Tiền thưởng : 100
Tam su* cua? chi. tui 2-2-1Tam su* cua? chi. tui 6-1-1
[SHOP]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tam su* cua? chi. tui   Tam su* cua? chi. tui I_icon_minitimeFri Jul 11, 2008 10:38 pm

để đất cho con gái chúng mình sống thui!!!!!!!!!!
[Mr][l0n3ly]
Thiên thần bóng tối
Thiên thần bóng tối
[Mr][l0n3ly]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tam su* cua? chi. tui   Tam su* cua? chi. tui I_icon_minitimeSat Jul 12, 2008 12:58 pm

dat nhiu` c0n gai' s0ng' k0 het dau chia 50 50 di Tam su* cua? chi. tui 461628
0v3rstar Rabbjt
[Pro] Mem
[Pro] Mem
0v3rstar Rabbjt

Bài gửiTiêu đề: Re: Tam su* cua? chi. tui   Tam su* cua? chi. tui I_icon_minitimeSat Aug 30, 2008 6:37 pm

1 minh` kon gaj' song' mot' cung~ pi. tjet. chung? ak` Tam su* cua? chi. tui 897174
[Mr][l0n3ly]
Thiên thần bóng tối
Thiên thần bóng tối
[Mr][l0n3ly]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tam su* cua? chi. tui   Tam su* cua? chi. tui I_icon_minitimeSat Aug 30, 2008 7:16 pm

uh`
dung' d0a'

c0a' k0n chai thi`.................

Tam su* cua? chi. tui 461628
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tam su* cua? chi. tui   Tam su* cua? chi. tui I_icon_minitime

Tam su* cua? chi. tui
Trang 1 trong tổng số 1 trang