.:|VIPCLASS|:.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.:|VIPCLASS|:.

Đây là nơi tu họp của các mem lớp 9a1

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

thông tin wwe ngày 7-7

Go down 

CLICK THANKS ỦNG HỘ TINH THẦN ANHTRUNG9312 NHA
-thanks
thông tin wwe ngày 7-7 I_vote_lcap100%thông tin wwe ngày 7-7 I_vote_rcap
 100% [ 1 ]
-hok thanks
thông tin wwe ngày 7-7 I_vote_lcap0%thông tin wwe ngày 7-7 I_vote_rcap
 0% [ 0 ]
Tổng số bầu chọn : 1

Tác giảThông điệp
anhtrung9312
Thiên sứ
Thiên sứ
anhtrung9312

Tiền thưởng : 200 thông tin wwe ngày 7-7 7-1-1thông tin wwe ngày 7-7 30900-1
[SHOP]

thông tin wwe ngày 7-7 Empty
Bài gửiTiêu đề: thông tin wwe ngày 7-7   thông tin wwe ngày 7-7 I_icon_minitimeMon Jul 07, 2008 11:13 pm

-Jim Ross đã viết trên trang Blog của mình. ông nói về Trevor Murdoch là vất ngờ khi bị sa thải . ông có nói về công viêc của mình tại sd cũng khá vui sướng vì cho ông thời gian cuối tuần . cùng 1 số tin về C.M. Punk tranh đai của Edge
và bạn có thể đọc ở đây http://www.jrsbarbq.com/2008/07/05/a...vd-selections/
1.1 nhân vật trong công ty WWE đã khẳng định rằng Rey Mysterio đã có cuộc nói chuyện vs những con người chủ chốt trong công ty và Rey khẳng định anh muốn sang thi đấu cho RAW.Hiện nay Rey đang quảng cáo tại Mexico.
2.Tất cả những người ko thi đấu tại show RAW vừa rồi đều đã có mặt tại hậu trường là Shawn Michaels,Randy Orton và WWE Hall of Famer Ric Flair.
3.Nhạc entrance của Chris Jericho đã đc đổi từ ''Save us'' thành ''Save me''
4.Trong 1 trận Dark Match tại show RAW vừa rùi,Cryme Time đã đánh bại Deuce và Domino.
5.Show RAW 3h vừa qua vs sự kiện WWE Draft 2008 đã thu hút đc 15183 người đến với trung tâm AT&T,một con số tuyệt vời
6.Tất cả các BLV của WWE đều ko đc tiết lộ thông tin về những superstars sẽ bị draft nên đã tạo nên sự bất ngờ.Jim Ross tỏ ra khá buồn phiền vì mình phải qua Smackdown còn Micheal Cole thì bị sốc
7.Smackdown superstar BATISTA đã gặp 1 chấn thương sau khi anh và Edge cụng đầu vào nhau.Vết thương chảy máu khá nhìu và có thể Batista phải khâu
8.Tai nạn của Vince Mcmahon trong show Draft vừa qua chính là kịch bản.Nếu đổ thật thì Vince đã mất mạng từ lâu rùi.
9.Show RAW vừa rùi đã đánh bại mọi show TV khác chiếu cùng giờ về thu hút lượng người xem là nam giới trong độ tuổi từ 18-49.Tuyệt vời quá

10.Chấn thương của diva Melina trong trận tag team vừa qua đc xác định là chấn thương mắt cá chân.
11.Randy Orton tỏ ra khá phiền muộn vì báo cáo mới đây về tình hình sức khỏe của anh cho rằng phải sang tháng 10 Randy mới có thể thi đấu lại đc cho dù anh mong muốn mình có thể quay lại ring vào tháng 8,cụ thể là SummerSlam.Hiện tại Randy đang sử dụng 1 chiếc máy đặc biệt có tác động trực tiếp tới xương giúp nó mau lành.Chúc Randy chóng khỏe

em dịch ở ewrestlingnews.com vs prowrestling.com,đừg quên thank nhá

thông tin wwe ngày 7-7
Trang 1 trong tổng số 1 trang