.:|VIPCLASS|:.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.:|VIPCLASS|:.

Đây là nơi tu họp của các mem lớp 9a1

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

forever?!?

Go down 
3 posters

thanks?
-thanks
forever?!? I_vote_lcap100%forever?!? I_vote_rcap
 100% [ 3 ]
-hok thanks
forever?!? I_vote_lcap0%forever?!? I_vote_rcap
 0% [ 0 ]
Tổng số bầu chọn : 3

Tác giảThông điệp
[Mr][l0n3ly]
Thiên thần bóng tối
Thiên thần bóng tối
[Mr][l0n3ly]

Tiền thưởng : 280 [SHOP]

forever?!? Empty
Bài gửiTiêu đề: forever?!?   forever?!? I_icon_minitimeTue Jul 22, 2008 7:12 am

Đã lâu rồi em luôn muốn biết "forever" có thật sự tồn tại, anh có thật sự yêu em mãi mãi không hay đó chỉ là những lời nói gió bay?

Đôi khi bạn em và cả bạn anh nữa đều nói anh không đáng để tin, anh ko chỉ yêu mình em. Nhưng em cứ nghĩ họ nói đùa và hay là họ không hiểu anh nên em cứ mãi tin vào những lời nói ngọt ngào của anh. Đến 1 ngày, 1 người nói với em: "Tôi là người yêu của anh ấy". Lời nói đó khiến tim em nhói đau, đau lắm đấy nhưng rồi em lại nghĩ rằng đó chỉ là lời nói của 1 người lạ thì sao có thể tin được, rồi em đợi anh để có câu trả lời. Và rồi chính từ anh, anh thừa nhận đó là sự thật, không những vậy, anh còn đề nghị cả 3 người chúng ta - em, anh và người đó sẽ là 1 gia đình 3 người. Đương nhiên là em không thể nào chịu được với đề nghị này của anh, thật không hiểu nổi tại sao anh lại đưa ra 1 đề nghị như vậy. Chả lẽ từ trước đến giờ, anh đã lừa giối em sao? Vậy tại sao anh lại nói chỉ yêu mình em và mãi có mình em? Rồi một ngày, anh lại đến gặp em và nói anh đã chia tay với người đó rồi. Em vui lắm nhưng không hiểu sao em thấy băn khoăn không hiểu tại sao anh lại nói lời chia tay với người đó. Anh bảo rằng anh chỉ yêu em còn người kia thì anh chỉ thích thôi và anh nói rất nhiều để giải thích và anh bảo anh chọn em vì em đến với anh trước người kia. Chẳng lẽ anh chọn em chỉ vì em đến trước người kia?

Nhưng em lại cứ thế mà tin anh, quay về với anh và mong anh sẽ yêu em hơn, không còn lăng wăng nữa. Một vài tháng sau, em lại thấy trên blog anh, anh gọi một ai đó = honi, người đó gọi anh là kưng ... nghe rất mùi mẫn. Và hằng ngày em lên blog anh để sem, thì vẫn những câu từ ấy, chúng như ngàn mũi dao đang đâm xé trái tim em ra vậy. Em đã add nick của người đó vào, và nói chuyện với nhau đến khi em hỏi chuyện thì người đó nói đã có người yêu hơn 1 tháng rồi, và đó lại chính là anh. Người đó cũng nói với em rằng anh bảo với người đó là mãi chỉ yêu mỗi người đó thôi. Bây giờ em mới biết rằng "mãi yêu mình em thôi" của anh không chỉ dành cho riêng mỗi em.

Em buồn lắm, đau lắm nhưng mà em đã biết được "forever" có thật sự tồn tại hay không anh ạ. Và đối với em nó đã tồn tại từ rất lâu rồi, mãi nhớ anh, mãi nhớ những lời nói "chỉ mãi yêu mình em" của anh, .... Dù sau này em có một người yêu nào nữa thì em vẫn yêu anh, yêu anh "forever" - người đã làm em vui, làm em buồn đến nỗi không khóc ra được thành tiếng, người đầu tiên em thực sự yêu.

Cám ơn anh, đã giúp em hiểu được "forever", đó không chỉ là 1 lời nói suông

You will always be inside my heart
I hope that I have a place in your heart too
Now and forever you are still the one

You are always gonna be my love
I'll remember to love
You taught me how
You are always gonna be the one

Now and forever

--------------------------------------------------------------------------------
b4by_sh0ck
Thiên sứ
Thiên sứ
b4by_sh0ck

Tiền thưởng : 200 [SHOP]

forever?!? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: forever?!?   forever?!? I_icon_minitimeTue Jul 22, 2008 12:39 pm

thx ngưƠy 1 lẦn nhÁz
bÀi nỲ hAy
http://360.yahoo.com/b4by_l0n3ly_n0t_l0v3
[Devil]forever_love
Thiên sứ
Thiên sứ
[Devil]forever_love

Tiền thưởng : 0 [SHOP]

forever?!? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: forever?!?   forever?!? I_icon_minitimeWed Jul 30, 2008 9:18 am

hihi, zị chữ forever_love có giá lắm à nha forever?!? 824360
[Mr][l0n3ly]
Thiên thần bóng tối
Thiên thần bóng tối
[Mr][l0n3ly]

forever?!? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: forever?!?   forever?!? I_icon_minitimeWed Jul 30, 2008 9:48 am

thax baby-shock kai'

de~ xu0ng wy' forever?!? 463564
b4by_sh0ck
Thiên sứ
Thiên sứ
b4by_sh0ck

Tiền thưởng : 200 [SHOP]

forever?!? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: forever?!?   forever?!? I_icon_minitimeWed Jul 30, 2008 9:30 pm

zẬy hẢ
zỄ shưƠng sẴn òY mÀz forever?!? 824360
http://360.yahoo.com/b4by_l0n3ly_n0t_l0v3
[Mr][l0n3ly]
Thiên thần bóng tối
Thiên thần bóng tối
[Mr][l0n3ly]

forever?!? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: forever?!?   forever?!? I_icon_minitimeThu Jul 31, 2008 7:54 am

lai. tu. tin wa' muc' 0i` forever?!? 76294
Sponsored content

forever?!? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: forever?!?   forever?!? I_icon_minitime

forever?!?
Trang 1 trong tổng số 1 trang